Maganin Dabbobin Dabbobin Dabbobi Maganin Kwarin Kwari Nasara Fipronil Fesa don Karnuka da Cats

Takaitaccen Bayani:

Nasara-Fipronil Spray-Fipronil sabon ƙarni ne na maganin kashe kwari mai faɗin bakan na rukunin phenylpyrazole. Fipronil yana lalata tsarin kulawa na tsakiya na kwari ta hanyar toshe hanyoyin ions na chloride ta hanyar masu karɓar GABA da masu karɓar glutamate (GluCl), don haka yadda ya kamata ke cire ƙwayoyin cuta na waje kamar ticks, fleas, da lice.


  • Sinadaran:100ml: 0.25g Fipronil
  • Ajiya:Ajiye ƙasa da 30oC a cikin duhu. Kare daga zafi. A kiyaye nesa da yara.
  • Rukunin tattara kaya:100 ml da 250 ml
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    nuni

    Fipronil Spray na iya:

    hana duk wani mataki na rayuwa na ectoparasites watau kaska (ciki har da ticks da ke da alhakin zazzaɓin kaska), ƙuma (allergy dermatitis) da ƙura a cikin karnuka da kuliyoyi.yadda ya kamata.

    fasali

    1.Tabbatar da ingantaccen isar da 1 ml da fipronil saddu'a (± 0.1ml).

    3.Reduce surface tashin hankali na fata don inganta bazawa da tasiri na miyagun ƙwayoyi.

    4.V-dimbin geometric plume yana ba da iyakar ɗaukar hoto akan farfajiyar fata tare da kowane aikace-aikace.

    5.Sakamako mafi sauri, ƙananan bayyanar cututtuka da kuma tanadin farashi mai mahimmanci.

    gudanarwa

    Don 100 ml da 250 ml:

    • Riƙe kwalbar a tsaye. Rufe rigar dabbar yayin da ake shafa hazo a jikinta.

    • Saka safofin hannu guda biyu na zubarwa.

    • Fipronil fesa a jikin dabba daga nesa na 10-20 cm a kan shugabanci na gashi a cikin daki mai kyau (idan kuna kula da kare, za ku fi son yin magani a waje).

    Aiwatar a kan gabaɗayan jiki mai mai da hankali kan yankin da abin ya shafa. Rufe feshin gaba ɗaya don tabbatar da cewa feshin ya gangara zuwa fata.

    • Bari dabba ta bushe. Kada tawul ya bushe.

    Aikace-aikace:

    Don jika rigar har zuwa fata ana ba da shawarar cewa a yi amfani da ƙimar aikace-aikacen masu zuwa:

    • Dabbobin gajere masu gashi (<1.5 cm) - Mafi ƙarancin 3 ml / kg nauyin jiki = 7.5 MG na kayan aiki mai aiki kg / nauyin jiki.

    • Dabbobin masu dogon gashi (> 1.5 cm) - Matsakaicin 6 ml / kg nauyin jiki = 15 MG na kayan aiki kg / nauyin jiki.

    sashi

    Don 250 ml kwalban fipronil fesa

    Kowane aikace-aikacen faɗakarwa yana ba da ƙarar fesa 1 ml,misali ga manyan karnuka sama da kilogiram 12:Ayyukan famfo 3 a kowace kg

    • Nauyi 15 kg = 45 ayyukan famfo

    • Nauyi 30 kg = 90 ayyukan famfo

     taka tsantsan

    1. A guji fesa idanu yayin da ake fesa a fuska. Don hana fesawa cikin idanuwa da kuma tabbatar da ɗaukar hoto mai kyau a kai a cikin dabbobi masu juyayi, kwikwiyo da kyanwa suna fesa Fiprofort a kan safar hannu da shafa a fuska da sauran sassan jiki.

    2. Kada dabba ta lasa feshin.

    3. Kada ku sha shamfu na akalla kwanaki 2 kafin da kuma bayan maganin Fiprofort.

    4. Kar a sha taba, ci ko sha yayin aikace-aikacen.

    5. Sanya safar hannu yayin feshi.

    6. Wanke hannu bayan amfani.

    7. Fesa a wuri mai kyau.

    8. A kiyaye dabbobin da aka fesa daga tushen zafi har sai dabbar ta bushe.

    9. Kada a fesa kai tsaye a wurin da fata ta lalace.

    FAQ:

    (1) Shin fipronil lafiya ga karnuka da kuliyoyi?

    Fipronil maganin kashe kwari ne da aka saba amfani da shi a cikin samfuran da aka tsara don sarrafa ƙuma, kaska, da sauran kwari akan karnuka da kuliyoyi. Lokacin amfani bisa ga umarnin masana'anta, fipronil gabaɗaya ana ɗaukar lafiya don amfani akan karnuka da kuliyoyi. Koyaya, yana da mahimmanci a bi shawarar sashi da umarnin aikace-aikacen don rage duk wata haɗari mai yuwuwa.

    (2) Shekaru nawa zaka iya amfani da fipronil spray?

    Fipronil spray yawanci ana shawarar don amfani da karnuka da kuliyoyi waɗanda suka kai makonni 8 aƙalla. Yana da mahimmanci a karanta alamar samfurin a hankali kuma ku bi umarnin masana'anta game da mafi ƙarancin shekaru da buƙatun nauyi don amfani da feshin fipronil akan dabbobin ku. Bugu da ƙari, idan kuna da wata damuwa game da amfani da fipronil fesa akan ƙananan dabbobi, yana da kyau a tuntuɓi likitan dabbobi don shawarwari na musamman.

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana