page_banner

Game da Mu

Bayanin Kamfanin

Hebei Weierli Animal Pharmaceutical Group Co., Ltd, wanda aka kafa a 2001, ƙwararren masana'anta ne da ke cikin bincike, haɓakawa, samarwa, siyarwa da sabis na magungunan dabbobi. Muna cikin garin Shijiazhuang tare da samun damar sufuri mai dacewa. Ƙungiyar Weierli tana riƙe da masana'antun reshe guda huɗu, kamfani ɗaya na kasuwanci da kamfani ɗaya na gwaji:
1.Hebei Weierli Animal Pharmancy Group Co., ltd (2001)
2.Hebei Weierli Biotechnology Limited
3.Hebei Pude Animal Medicine Co., ltd (1996)
4. Hebei Ya Ƙunshi Fasahar Fasahar Fasaha ta Biology (Ltd) (2013)
5 .HeBei NuoB Ciniki Co., ltd (2015)
6. Hebei Yunhong Testing Technology Co., Ltd.

Babban layin samfuranmu na dabbobi ya haɗa da allura, foda, premix, maganin baka, kwamfutar hannu, da maganin kashe ƙwari. An sadaukar da shi ga tsananin kulawa mai inganci da sabis na abokin ciniki mai tunani, ƙwararrun ma'aikatanmu koyaushe suna nan don tattauna buƙatunku da tabbatar da gamsuwa da abokin ciniki.A cikin 'yan shekarun nan, kamfaninmu ya gabatar da jerin kayan aikin ci gaba da suka haɗa da ciyar da ƙura da injin ƙura. Hopper dagawa mahautsini ,. Injin cikawa ta atomatik, Injin shiryawa ta atomatik; Kayan aikin dubawa mai inganci ya haɗa da HPLC, UV, Multifunctional microbial microbial analyzer auna ma'auni, Constant Climate Chamber, mutum ɗaya-gefe guda na nazarin halittu na tsarkakewa, Bugu da ƙari, mun sami takardar shaidar GMP, takardar shaidar kimanta muhalli.

Kullum muna bin ƙa'idodin GMP, muna nacewa ƙa'idar "ingantaccen aiki, ilmantarwa da ƙungiyar cin nasara" kuma muna samar da babban sa, lafiya da ingantattun magunguna. Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun tallace -tallace suna sa rabon tallan mu ke ƙaruwa cikin sauri.

GMP

5d7f0c9c1

Ana siyarwa da kyau a duk birane da lardunan da ke kusa da China, ana kuma fitar da samfuranmu ga abokan ciniki a cikin ƙasashen Asiya, Afirka, da Tsakiyar Amurka. Kuma mun gama rajista a Hadaddiyar Daular Larabawa, Peru, Masar, Najeriya da Philippines. Hakanan muna maraba da odar OEM da ODM. Ko zaɓar samfur na yanzu daga kasidar mu ko neman taimakon injiniya don aikace -aikacen ku, zaku iya magana da cibiyar sabis na abokin ciniki game da buƙatun ku. Mutanen Weierli koyaushe suna iya samun nasara, saboda suna ƙirƙirar labari ta hanzari, suna bincika sararin samaniya ta hikima, kuma suna bincika makomar kimiyya da fasaha.