Menene kyakkyawan tsarin lokacin kwanciya barci ga kwikwiyo?

Kyawawan kwikwiyo da karnuka na iya bin al'amuran yau da kullun da kyau kuma, ga mutane da yawa, tsinkaya yana taimakawa rage damuwa da damuwa. Zai iya taimaka wa ɗan kwiwar ku ya huta kuma ya yi barci idan kun fara koya musu tsarin kwanciya barci da wuri-wuri. Ku san ɗan kwiwar ku kuma ku yi kyauta'Yi ƙoƙarin nace su kwanta idan sun yi'Bata farka ba na ɗan lokaci kaɗan kuma har yanzu suna shawagi suna jin wasa. Wasu abubuwan da za su iya hana kwikwiyo daga son zama lokacin da ka tambaye su sun haɗa da buƙatar shiga bayan gida, jin yunwa, rashin kwanciyar hankali, kwanciyar hankali, da sauran ayyukan da ke faruwa a kusa da su.

 

Samar da ɗan kwiwarku gado mai daɗi, ko dai a cikin akwati ko kuma wani wuri mai aminci kuma daga inda har yanzu za su iya ji ko ganin ku. Kayan wasan yara waɗanda ke ba da ta'aziyya, kamar ƙanƙara-amintaccen kayan wasa masu laushi ko abin tauna na iya taimaka wa ɗan kwiwar ku ya daidaita lokacin da kuka bar su. Bincika kayan wasan yara da tauna akai-akai don tabbatar da sun yi't gabatar da hatsarin shaƙewa. Idan kwikwiyon ku yana cikin akwati ko alkalami, dole ne a sami kwanon ruwan da ba ya zube a ciki.

 40c989243e765494ac87ed20b33963b9_20110910141110-378071641

It's kasa zuwa zabi na sirri inda kwikwiyonku yake barci. Masu mallaka da yawa suna kwantar da ƴan ƴaƴansu a daki da kansu ko kuma a ƙalla sun rabu da dangin ɗan adam. Wannan zai iya taimakawa wajen guje wa tashin hankalin barci a cikin dare. Wasu kuma akwai ƴan ƴaƴansu suna kwana a ɗakin kwana tare da su don farawa da su, don su iya amsawa idan ɗan kwikwiyo ya tashi da daddare kuma yana buƙatar a bar su zuwa bayan gida. Koma gida daga mai kiwon zuwa sabon yanayi na iya zama damuwa ga ɗan kwikwiyo, don haka kuna iya ba su tabbaci a cikin dare idan sun farka, ko dai ta hanyar sa su kusa da ku ko, idan suna cikin aminci a cikin akwati, kusa. ga sauran karnuka.

 

Ciyarwa kusa da lokacin kwanciya barci na iya sa ɗan kwikwiyo ya rasa kwanciyar hankali, don haka ka tabbata ɗan kwiwar naka ya ɗan ɗanɗana lokacin aiki kuma ya tafi bayan gida tsakanin ciyarwa da lokacin kwanciya barci. Ƙwararru sau da yawa suna da a'mahaukacin minti biyar', lokacin da suke'za ku kwanta barci don dare, don haka ku'Dole ne a bar su su fita daga tsarin su kafin ku yi ƙoƙarin daidaita su.

 

Duk inda kuka kwanta, idan kuna amfani da tsarin barci iri ɗaya don ɗan kwiwar ku kuma watakila ma a'maganar bacci'ko magana, nan ba da jimawa ba za su koyi menene lokacin kwanciya barci. Idan kana buƙatar tashi da daddare don kai ɗan kwiwarka zuwa bayan gida, zai fi kyau a yi haka tare da ɗan ƙaramin damuwa kamar yadda zai yiwu, don haka ba su yi ba.'fara tunaninsa a matsayin dama don zaman wasan tsakar dare!

 w700d1q75cms

Yayin da kuke sanin ɗan kwiwar ku, ku'za su fara gane lokacin da suke buƙatar barci. Tabbatar sun yi barci mai yawa kamar yadda suke bukata kuma suyi'Kada ku damu idan wannan yana kama da yawa, musamman ma makonnin farko! Matukar dai ɗan kwiwar ku yana jin daɗi da farin ciki lokacin da suka farka, ya kamata ku yi'Kuna buƙatar samun damuwa kuma za ku iya yin aiki a kan wannan kullun lokacin kwanciya barci don saita su don rayuwa!

 


Lokacin aikawa: Maris-04-2024